![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiL8J8TiqFI3n5l6u-wTx8QGXlpwapdtPXx3mJskWUZlfaDvvS8GJjrgPK4gpb9Q7UvuYh4dsyygCLjANsL0S7EOwP5gpnu2R2k_l89jPXhLKaz-6BqSWJ015LfRGwop0a1eoEcha4gsIWfUYRHcl0uOcVOkA8ToPdCCGx6ffzURIL5HDTYJ2HQZTV6avQ/s16000/MOTOR%20EXPO%202024-2.jpg)
ชไมพร ปภัสร์พงษ์ รองประธานจัดงาน ควบคุมงานด้านการตลาดสัมพันธ์ งาน “มหกรรมยานยนต์” มอบน้ำดื่มจำนวน 3,600 ขวด ให้อาสาสมัครมูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง จุด สน.บางยี่ขัน และ อปพร. เขตบางกอกน้อย หน่วยพรพิพัฒน์ เพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนที่ประสบอัคคีภัย ที่ได้รับความเดือดร้อนจากไฟไหม้บ้านเรือนได้รับความเสียหาย เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiL8J8TiqFI3n5l6u-wTx8QGXlpwapdtPXx3mJskWUZlfaDvvS8GJjrgPK4gpb9Q7UvuYh4dsyygCLjANsL0S7EOwP5gpnu2R2k_l89jPXhLKaz-6BqSWJ015LfRGwop0a1eoEcha4gsIWfUYRHcl0uOcVOkA8ToPdCCGx6ffzURIL5HDTYJ2HQZTV6avQ/s16000/MOTOR%20EXPO%202024-2.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiL8J8TiqFI3n5l6u-wTx8QGXlpwapdtPXx3mJskWUZlfaDvvS8GJjrgPK4gpb9Q7UvuYh4dsyygCLjANsL0S7EOwP5gpnu2R2k_l89jPXhLKaz-6BqSWJ015LfRGwop0a1eoEcha4gsIWfUYRHcl0uOcVOkA8ToPdCCGx6ffzURIL5HDTYJ2HQZTV6avQ/s16000/MOTOR%20EXPO%202024-2.jpg)
No comments:
Post a Comment