บริษัท สวนหลวง ออโต้เฮ้าส์ จำกัด ผู้จำหน่ายเมอร์เซเดส-เบนซ์ อย่างเป็นทางการ ของบริษัท เมอร์เซเดส-เบนซ์(ประเทศไทย) จำกัด นำโดย นายง้วน แซ่ลิ้ม ประธานกรรมการบริหาร สวนหลวง ออโต้เฮ้าส์, นายก่อเกียรติ ลิ้มราบรื่น และ นางสาวกฤตรินทร์ ลิ้มราบรื่น กรรมการบริหาร สวนหลวง ออโต้เฮ้าส์ พร้อมทีมงาน จัดงาน The Icon of Inspiration เพื่อประกาศความสำเร็จในการดำเนินธุรกิจในฐานะผู้จำหน่ายเมอร์เซเดส-เบนซ์ อย่างเป็นทางการในประเทศไทย และเฉลิมฉลองการดำเนินกิจการที่มีมาอย่างยาวนานครบ 30 ปี ร่วมต่อแรงบันดาลใจจากการทำงานและบุคคลสำคัญตลอดระยะเวลาการดำเนินงานที่ผ่านมา เดินหน้าพัฒนาบริการที่เหนือระดับอย่างต่อเนื่อง พร้อมด้วยกิจกรรมจัดเต็มเพื่อขอบคุณลูกค้าที่ให้การไว้วางใจมาอย่างต่อเนื่อง โดยภายในงานได้รับเกียรติจาก มร.มาร์ติน ชเวงค์ ประธานบริหาร บริษัท เมอร์เซเดส-เบนซ์ (ประเทศไทย) จำกัด เข้าร่วมแสดงความยินดีกับความสำเร็จในครั้งนี้ ตอกย้ำถึงความเชื่อมั่นที่มีต่อสวนหลวง ออโต้เฮ้าส์ ในการเป็นพาร์ทเนอร์ที่ดีมากว่า 30 ปี ณ สวนหลวง ออโต้เฮ้าส์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiyKdYl7KRXe2Xvh4QOZjOQFMYeEI8FTyZx_rCsV__GJC0R1XGGUDb_L15-kSEF1VegQDOiEnlrcrkm_tA-5-EwNXtUyU6ObdKrQc3cJ7JJVAPd8yDZTNWCsakiABbGqvf8dyJ4eNWYf6hWU_S59egUwFbZAkyg6HpLt2LqOhMo_Xx4Xh0UaRdUqi_EsZY/s16000/%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%93%E0%B9%82%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%89%E0%B8%B2%20-%20%E0%B8%A1%E0%B8%A3.%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%99.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEglMAGoSBHB2WUpNUGNr2Kd80G658w-4QPiW6cuA8cG6RSWpdQF5cEX2OKzB0cNgr99zn_5t9JPdLULfeg76m0yQD7JiEcVVsESw73F2lmu28BVXdEp9s9C0sli6Bla-nnM3650Myh5R4AaLota1UGUIr0djmUG1zK3xvbBhPWiAhWNvXki7-ur7PcaJuY/s16000/%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B9%8C%20-%20%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%9F%E0%B9%80%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B8%8A%E0%B9%8C%20Seasoning%2036%20(thirty%20six)%20-%20%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%A3%E0%B8%95%E0%B8%B4.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0DHv0UPIo6UZkTBhqKuZloL1xILqI_qTb-CKPDtVSZlLAya2OKixFmJRK_QE03rwpFob0Jq2053QUnVQnKOcXMBeF4H0K8f-7zx9GV0Hq7nrbDhMJlp0v0MWwMO17Bp3oUBg83bD5TXlLwK3M4vO3Pz1J9qGcyQ3VMmWXnPAaMkIHIPDhie-7o65-5vg/s16000/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A8%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%991.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhTQAuEFJTtB5AXPc3HSZ1G4cMSNz1uNwxEa6RfFyUCx9g3vL6SG4N2CkhJxoIJZvbUITBZTyorCaXghLYlj1UxBEMOilAGDGHg-i52llAGS3kuvOpZK-1B79kcKQWUiLEHYw4vLgEpgY9Immh0Vz_udAlpcUnBqSFEASXUOGunC-LED6eO_QVy2xHzzWc/s16000/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%B22.jpg)
No comments:
Post a Comment