ฟอร์ด ประเทศไทย จัดกิจกรรมพาผู้ที่สนใจรถฟอร์ดสัมผัสประสบการณ์การขับขี่เร้าใจ พิสูจน์ความแกร่งจริงทุกคัน ดุดันทุกสถานการณ์ของทั้งฟอร์ด เรนเจอร์ และฟอร์ด เอเวอเรสต์ บนเส้นทางออฟโรดและออนโรด กับกิจกรรม ‘4x4 REMARKABLE EXPERIENCE’ ภายใต้แนวคิด ‘ลุยให้โลกจำ’ สนามที่ 2 ณ จังหวัดระยอง หลังประสบความสำเร็จจากสนามแรกที่จังหวัดนครนายก พร้อมเปิดรับลงทะเบียนสำหรับที่ผู้สนใจร่วมพิสูจน์ความสนุก และดุดันของรถยนต์ฟอร์ด สนามที่ 3 วันที่ 18-19 พฤษภาคม 25667 ณ สวนดอกไม้ยายสุข จังหวัดชลบุรี สนใจลงทะเบียนเข้าร่วมงานและติดตามข่าวสารกิจกรรมครั้งต่อไปได้ทางเว็บไซต์ www.ford.co.th และเฟสบุ๊คฟอร์ด
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiwch0rssvZmGvwB8qi9ESAxg2AmC0cLDvbc59hfoJEdEIsnye2s-2ds4zjZNBUBBten3aMQVPdP8cgKj4_xILum6RbvKsJA43LnwdJ3y10iD3Yt3kVV4ruSeOuCCNVe6lkQwSQOQ-u8jvWVm_QJhdxWswNxXN1zSLr7ehDFoK21oUDzkG7EDfQGy4dV8k/s16000/4x4%20Remarkable%20experience%201%20(2).jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjP-RQQZlU9-EkwKpe80zABvebSkXgwjwmVjkpYKLFqhkaQfKCOvLNqt6D9jjmFcEOP_WcTFoRvn-zVzMEUMnJrYPrGDatqe0k3zuCxJS7K1oW2oZNA2ohtlKhOEenkWJcXttRumvaRswLC9jpXF81txg8kiNuokBG_jrwc4nW0TQBznLmJrmiHljHxNts/s16000/4x4%20Remarkable%20experience%201%20(4).jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgaX2-drhxovoLOqrN6N9fLPeFFQ0GMdO2LDLsEg0BKaEnv4qsDTvdBvBlXyIltSO8XGO8PFVn0ARO1bQYUe7izty44DRB-qTm6D0aSAW5elL1SLYhBlR1Xc5W8ee3bTXQIa7AYROa21OgWEdu8433wwqslvhNmrLx8kkmQR8PEkcxh4jRSjMjjIQ7BGSI/s16000/4x4%20Remarkable%20experience%201%20(5).jpg)
No comments:
Post a Comment