CUB House by Honda
เปิดตัว Honda Dax125 สีน้ำเงินใหม่ ‘Pearl
Glittering Blue’ มาพร้อมคอนเซปต์ ‘ON Dax WAY ฉีกจัดในแบบ Dax’ สะท้อนความเท่ที่ไม่ซ้ำใครในเฉดสีน้ำเงินกลิตเตอร์สุด Iconic โดดเด่นสะดุดตาเสริมความพรีเมียมด้วย ST125 Soft Emblem สัญลักษณ์รูปน้องหมาดัชชุนที่เป็นเอกลักษณ์ และโลโก้ฮอนด้าสีแดงสุดคลาสสิกฉีกสไตล์ไม่ซ้ำใคร
พร้อมวางจำหน่ายแล้ววันนี้
Honda Dax125
คงความเป็นเอกลักษณ์รถมินิไบค์ปี 1960 ด้วยรูปทรง T-Bone และเบาะตอนเดียวแบบ 2 ที่นั่ง สไตล์วินเทจ ควบคู่ไปกับไฟหน้าทรงกลมที่มาพร้อมเทคโนโลยีไฟแบบ
Full LED รอบคัน พร้อมกับท่อไอเสียแบบยกสูงคงความคลาสสิกแบบคูล
Honda Dax125
บิดสนุกเร้าใจด้วยเครื่องยนต์ 125 ซีซี
ระบบเกียร์วน 4 สปีด ให้การขับขี่ที่ง่าย และสนุก มั่นใจด้วยดิสก์เบรกหน้า-หลัง และระบบเบรกแบบ ABS ป้องกันการล็อกของล้อหน้า โช้คอัพด้านหน้าสีเงินแบบหัวกลับ
และโช้คอัพด้านหลังแบบสปริงคู่ รองรับน้ำหนักและซับแรงกระแทกได้เป็นอย่างดีพร้อมออกไปฉีกในทุกเส้นทาง Honda Dax125 สีน้ำเงินใหม่
(Pearl Glittering Blue) วางจำหน่ายพร้อมกับสีเทา (Pearl Cadet Gray) ในราคาแนะนำที่ 84,900 บาท ที่ CUB House Flagship Store 15 สาขาทั่วประเทศ
ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
เว็บไซต์ : www.thaihonda.co.th/cubhouse
เฟซบุ๊ก CUB House :
facebook.com/cubhousebyhonda
เฟซบุ๊กรถจักรยานยนต์ฮอนด้า : facebook.com/hondamotorcyclethailand
#Dax125 #PearlGlitteringBlue
#OnDaxWay #ฉีกจัดในแบบDax
#CUBHouse
#รถจักรยานยนต์ฮอนด้า
#มอเตอร์ไซค์ฮอนด้า #HondaMotorcycle #ThaiHonda #ไทยฮอนด้า
#HowWeMoveYou
No comments:
Post a Comment