นางสาวพิมพักตรา มุ่งธัญญา ผู้อำนวยการฝ่ายกิจการสาขา 2 บริษัท ทิพยประกันภัย จำกัด (มหาชน) เข้ารับเกียรติบัตรผู้ร่วมสนับสนุนสิทธิประโยชน์ SMEs ประจำปี 2567 ด้านการเพิ่มผลิตภาพและลดต้นทุน จากสำนักงานส่งเสริมวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม (สสว.) โดยได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.วีระพงศ์ มาลัย มาเป็นประธานในงานและมอบเกียรติบัตร ณ หอศิลป์บ้านจิมทอมป์สัน กรุงเทพฯ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjw03OXQQ4FVQgRZKw7hv2RzW9-CXibrFwikMzGtjMXgISX7o0c5jcQGkMDI-vNP6E8sERsUuLH6mUqzjJG2JI_3LOwd5OO4h6I9_pgZy1KMjqd2chyLmQQlDoWrVVzVs4fuimKgbyUtUk_iuoBPXPMeMqvRTT4GFQLOOhwqqgbhYv8nXO-Wmk26o7h3bU/s16000/003.jpg)
No comments:
Post a Comment