![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiYrs3E_aM0ZaAozoDzdeFOa7njLrzSCSGQi1JNbLV7DtF70juF8uXrDbraPxnxBi_ec6GX7sRUSSVXWH0rJGCGDY9HuFjrofMamnf8xyXvhh4X0nU7SwSkR9tma0D7_VTbEzNfZNFMj0n0aq8nF1HpC8IkkZrN32_PzS6IcNtLzSMNIPlRqJPZQSdoI8k/s16000/20240421_200617.jpg)
เบ็นดิกซ์ผู้สนับสนุนทีมฟุตบอลสโมสร พีที ประจวบ เอฟซี อย่างเป็นทางการโดยแบรนด์ เบ็นดิกซ์ ก่อตั้งโดย คุณวินเซนต์ เบ็นดิกซ์ ครั้งแรกในประเทศสหรัฐอเมริกาตั้งแต่ปี ค.ศ.1923 เราสร้างมาตรฐานด้านความปลอดภัยให้กับผู้ขับขี่รถยนต์มาแล้วกว่า 100ปี จนเป็นที่ยอมรับจากบริษัทผู้ผลิตรถยนต์ และผู้ใช้รถจากทั่วทุกมุมโลก สามารถดูผลิตภัณฑ์ต่างๆ ของบริษัทได้ที่เวปไซต์ www.bendix.co.th ร่วมติดตามกิจกรรม ดูคอนเทนท์ต่างๆ และร่วมสนุกกับกิจกรรมแจกของรางวัลต่างๆ ได้ทางเฟสบุค www.facebook.com/bendixthailand , อินสตาแกรม www.instagram.com/bendix_thailand , ยูทูบ www.youtube.com/@bendix_thailand และติ๊กต๊อก www.tiktok.com/@bendix_thailand
เบ็นดิกซ์เบรก 100ปี แห่งความปลอดภัย
No comments:
Post a Comment