ยามาฮ่า มอเตอร์ รับรางวัล "Red Dot Design Award 2024" ซึ่งเป็นรางวัลการออกแบบระดับนานาชาติอันทรงเกียรติที่ผลิตภัณฑ์ต่างๆ ของยามาฮ่าได้รับเป็นปีที่ 13 ติดต่อกันทุกปีนับตั้งแต่ปี 2012 โดยในปี 2024 นี้ ยามาฮ่าคว้ารางวัล Red Dot Design Award มาครองด้วยผลงานการออกแบบรถจักรยานยนต์สองรุ่น คือ XMAX 300 และ MT-09
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg2TJBjTbf3GXgjepDAy799PF9TVzEE0MFwIe3sm0JYh-VrsV5SMQNwPQTRy7gyw70PBP68VMauUy6DJ3ou0LjZP6kY_EKE_ni2ShqEwSl9uniYYl6cL3Wmvs5k8Arv_XKT8xDZ5VyEbSdMTxpSCwJWTohWad_JLIROClApQMTO4GiZHuFz1RiShrvTbnw/s16000/02%20%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%AE%E0%B9%88%E0%B8%B2%20XMAX%20300%20%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B8%B0%20MT-09%20%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%A5%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%8B%E0%B8%99%E0%B9%8C%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%94%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%82%E0%B8%A5.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh6eLlNCqZFZD7sWCx0ilvXZdlshzGiq51kMrDY6IFgpcXbDrldjc3KtM8NrR-cPR2IVoxfGmY6RRMMYkiO89f_shutmtY8HkXW6GFNBfVaobyLKB4VojbQ9DxQi6wHfj75XUaJ1-bf13Slt30WaZrOZ1SoMWxr3yjAhn92cdSlw4ttoRyTpzuNIIUURlM/s16000/05%20%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%AE%E0%B9%88%E0%B8%B2%20XMAX%20300%20%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B8%B0%20MT-09%20%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%A5%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%8B%E0%B8%99%E0%B9%8C%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%94%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%82%E0%B8%A5.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhU4v6eU8l9x8plorueHkJmgK1bnOmyVAyukiE090Uo6mjPNSNa6JmSnQqTJuI0yX_fbsvBiUPlXkzqk3z10jxqRGO67wFK3dDgmqzlVkW82XXKZ3jvomSXeem39VLFXmIoa4UNm3nNTiL_JuNxulBqZX24lYpGb5IcnImHbwMx19gUvZZ2pz54fOlytqc/s16000/07%20%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%AE%E0%B9%88%E0%B8%B2%20XMAX%20300%20%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B8%B0%20MT-09%20%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%A5%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%8B%E0%B8%99%E0%B9%8C%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%94%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%82%E0%B8%A5.jpg)
#Yamaha
#RevsYourHeart
#YamahaSocietyThailand
No comments:
Post a Comment