บาร์เทอร์คาร์ด ประเทศไทย (Bartercard Thailand) ผู้นำแพลตฟอร์มการแลกเปลี่ยนสินค้าและบริการแบบไร้เงินสด นำโดย นางสาวเรวดี วัฏฏานุรักษ์ กรรมการผู้จัดการ บริษัท บาร์เทอร์คาร์ด (ประเทศไทย) จำกัด จัดงานมหกรรมการช้อปปิ้งไร้เงินสดสุดยิ่งใหญ่ประจำปี ต้อนรับปีมังกรด้วยความปัง กับงาน The 75 th Bartercard Trade Show โอกาสครั้งสำคัญของสมาชิกบาร์เทอร์คาร์ด ซึ่งจัดขึ้นปีละ 3 ครั้ง เพื่อเป็นการสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างสมาชิกและ Bartercard รวมถึงระหว่างสมาชิกด้วยกัน ให้เกิดการพบปะ สร้างเครือข่าย พร้อมแลกเปลี่ยนแนวทางธุรกิจให้เกิดการต่อยอด ขยายกลุ่มลูกค้า รวมถึงแลกเปลี่ยนสินค้าและบริการผ่าน Bartercard Mobile App เครื่องมืออำนวยความสะดวกคู่ใจของสมาชิกบาร์เทอร์คาร์ดโดยเฉพาะ งานจัดขึ้น ณ Glass House ชั้น 3 ห้าง Show DC พระราม 9 เมื่อเร็ว ๆ นี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjbNPCc_w-ClikT3fgJFens6Nzn_zEK4982zGOTy0i-CwMY9-H18fg5Ikn1GsPkXnSii10f7dlaoama9IAV2xKxK64my8WWCs2myty4Ry1-7xEFbUynREFgKu-yILoam-gg6v2pYKmGD4o94R-CHsICNo5wKIBXOASX1y7k9EqtLU1vTOqZmvv7OEnzGsI/s16000/The%2075th%20Bartercard%20Trade%20Show%203.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgwdiphKy14tFLGPyGlH9oItIRdMEMkGOW28snnBPBOAlJt6wJ2bKBRp5RQXp4l5Q5mVtv-u7hTKdxsD1n8NmofF_MyqteMZboe6OJDvxIZZiCcZAuEtiJunCGLmcxDqjyk2_57I3CidLkOsWyRzmCH1BWrOcP7pdezFTNqbsleTvTPGx5LA2V4NIY5EqQ/s16000/The%2075th%20Bartercard%20Trade%20Show%206.jpg)
No comments:
Post a Comment