บูธมาสด้าคึกคักลูกค้าต่างหลั่งไหลชมเทคโนโลยีใหม่ พร้อมปลุกตำนานโรตารี่ด้วยการจัดแสดงเทคโนโลยีแห่งอนาคต Mazda MX-30 e-SKYACTIV R-EV ซึ่งเป็นสุดยอดของเทคโนโลยีที่ล้ำสมัยที่สุดในโลก ที่ผสานการทำงานร่วมกันระหว่างระบบไฟฟ้ากับเครื่องยนต์โรตารี่ กลายเป็น Plug-in Hybrid ขับเคลื่อนด้วยพลังานไฟฟ้าได้ไกลถึง 85 กิโลเมตร และเมื่อเติมน้ำมันเชื้อเพลิงเพื่อเปลี่ยนเป็นพลังงานไฟฟ้ากลับเข้ามาในแบตเตอรี่จะทำให้ขับขี่ได้ไกลกว่า 600 กิโลเมตร ให้ทุกการเดินทางสะดวกสบายไร้ความกังวลและไปได้ไกลกว่า มาให้คนไทยได้สัมผัสกันอย่างใกล้ชิด พร้อมรถยนต์มาสด้าทุกรุ่น ที่อัดแน่นไปด้วยเทคโนโลยีสกายแอคทีฟและการออกแบบอันสง่างามจาก โคโดะ ดีไซน์ มาให้คนไทยได้เป็นเจ้าของด้วยแคมเปญสุดพิเศษ
พร้อมออกแบบบูธใหม่ทั้งหมด ภายใต้ธีม Love
of Cars ได้แรงบันดาลใจจากการมีลูกค้าเป็นส่วนหนึ่งในทุกประสบการณ์ของการเดินทาง เป็นศูนย์รวมความสุขของผู้ที่รักในรถยนต์ ส่วนไฮไลท์สำคัญ คือ
การจัดแสดงเทคโนโลยี Multi-Solution มุ่งสู่ความเป็นกลางทางคาร์บอน
ส่งมอบเทคโนโลยีที่มีความหลากหลายและมีความเหมาะสมในแต่ละภูมิภาค เพิ่มทางเลือกให้กับผู้ที่กำลังมองหารถยนต์ไฟฟ้า นี่คือหนึ่งใน Multi-Solution เทคโนโลยีแห่งอนาคตจากมาสด้า การนำเทคโนโลยี e-SKYACTIV R-EV
มาใช้กับรถยนต์รุ่นใหม่ล่าสุด
Mazda MX-30 R-EV เป็นการปลุกตำนานเครื่องยนต์โรตารี่
ต้นกำเนิดรถสปอร์ตมาสด้าหลากหลายรุ่นในอดีตถูกถ่ายทอดจากรุ่นสู่รุ่นมาจนถึงปัจจุบันกลายเป็นดีเอ็นเอสายพันธุ์สปอร์ตที่ทั่วโลกให้การยอมรับ
นอกจากนี้
มาสด้ายังนำรถยนต์ทุกรุ่นมาจัดแสดงพร้อมให้คนไทยได้จับจองเป็นเจ้าของด้วยแคมเปญสุดพิเศษMazda Super Offer ข้อเสนอในฝันที่ใครๆ ก็อยากจับจอง
ดอกเบี้ยต่ำสุด 0%* ส่วนลดสูงสุด 120,000 บาท* ฟรีโปรแกรมคุ้มครองและดูแลรถ
Mazda Ultimate Service (MUS) 5 ปี*
ฟรีประกันภัยชั้น 1 Mazda Premium Insurance รวมมูลค่าสูงสุด
100,861 บาท*
เมื่อจองรถมาสด้าทุกรุ่นรับฟรีเครื่องฟอกอากาศในรถยนต์ มูลค่า 2,890 บาท** นอกจากนี้ Mazda
Family หรือ เจ้าของรถยนต์มาสด้าและครอบครัว เมื่อออกรถใหม่ รับฟรีบัตรน้ำมันมูลค่าสูงสุด 30,000 บาท*
ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป จนถึง 7 เม.ย. 67 ที่โชว์รูมมาสด้าทั่วประเทศและที่บูธมาสด้าในงานมอเตอร์โชว์
หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่เว็บไซต์ www.mazda.co.th
No comments:
Post a Comment