บริษัท แลคตาซอย จำกัด นำทีมงานพร้อมมาสคอตสุดน่ารัก ยกขบวนพาเหรดออกบูธสร้างสีสันในงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 นำนมถั่วเหลืองหลากหลายรสชาติไปเติมพลังให้กับน้อง ๆ หนู ๆ ที่มาร่วมงานวันเด็กได้เต็มอิ่มสุขภาพดีตลอดทั้งวัน โดยปีนี้ทางแลคตาซอยได้ออกบูธกิจกรรมแจกนม อาทิ กองบัญชาการกองทัพบก, โรงเรียนนายเรือ ปากน้ำ จ.สมุทรปราการ, กองทัพอากาศ การบิน 6 และที่อื่น ๆ 38 แห่งทั่วประเทศ ติดตามกิจกรรมความอร่อยสุขภาพดีที่แลคตาซอยจัดขึ้นได้ทาง Facebook: lactasoyclub
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhoUr4_bsUsmXIH73yXFawKLG40kCJQOQIQyyic02i2kkYOgqg1CEhiNEcoujTvX18zXiAv4um-tbGmLzGbWe-Y7Rj-75gUziDegqXN6C5ATzOsnilWfqNlrnV0yHKsUqvkfM-MtxBRPHLiW0b90Z28bMfDMFoc5zj-mJb2AljAzWkdLjC7GJVhuB1MDa8/s16000/03_%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B8%84%E0%B8%95%E0%B8%B2%E0%B8%8B%E0%B8%AD%E0%B8%A2%20%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B9%87%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B8%B5%2067_0.jpg)
#ใช้ชีวิตให้สนุก #เติมความสุขไปด้วยกัน #Lactasoy #แลคตาซอย #วันเด็กแห่งชาติ #วันเด็ก
No comments:
Post a Comment