กรุงเทพฯ - เมื่อเร็วๆ นี้ มร.คาย-อูเว่ ทริลเลนแบร์ก (ที่ 5 จากขวา) รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ฝ่ายการตลาดและการขาย พร้อมคณะผู้บริหารระดับสูง บริษัท เมอร์เซเดส-เบนซ์ (ประเทศไทย) จำกัด กับคณะผู้บริหารระดับสูง บริษัท ไพรม์มัส ออโต้เฮาส์ พัทยา จำกัด นำโดย นายณัฏฐวุฒิ ตั้งคารวคุณ (ที่ 5 จากซ้าย) ประธาน และนายจิระพล รุจิวิพัฒน์ (ที่ 3 จากขวา) กรรมการผู้จัดการ ได้ร่วมลงนามในสัญญาแต่งตั้ง “ไพรม์มัส ออโต้เฮาส์ พัทยา” เป็นผู้จำหน่ายรถยนต์ Mercedes-Benz, Mercedes-AMG และ Mercedes-Benz Certified Used Car ในพื้นที่เขตพัทยาและพื้นที่ใกล้เคียง อย่างเป็นทางการ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiZAoaRYouTtst7gFKZ5gP4qrM6u-dCRqwD5SRGcFfWOE5CxeB2PUq_XZDQ_Aw-uwX2qcIlq1T8Ng_wGQonRnRKjyuDx5d7pkSb7R4_5RsxGJx5beD3VeHtJn5Qpcn-zdgSytPbeqywYiXm-Na4UoLW51DoRooElgyN3V3RRh7tlhvgn_uqsMjHQnmIjYM/s16000/3.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi7VoZwNBtX86vvfMRxQa5UHNlDH4nOHcc_bA8i4SY7Pf8VHoq1nOI83ATx9sBSZB7ToBZfCA3NNy7Onf0OtRvadEQPFZwq2Y5bkarcT1XjOHvkd6cKAzAwqcZT3W2gNO2jVLP7d4r1Xo3aq__kcbWWDtKGlF7AYmrr38ARc2tYpC32iNWXZ5ahTkDNNos/s16000/6.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhTgNujCkjj4pi_8xgRlYnqBYWHiohcaYCJdD_8Jf8-fCAWYeWy8kykpIQBc5FkfHqruIqtFdchkVcscY5ZP_-BGusUXrG_Ytb4OoA3K0pEuYeaL9fHsiYcvPBHT5SLJlm-Mu3QV6-1_5_JK7cXxiSW_TX2uK9Ik4GTX1K06fdw-c3cNnxBA_gVkhus1S8/s16000/4.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgWUeGew5z8RLfZoEB52JSUPDU1oDnuv_Dyfmp6ZiajfT9WPEYTml6hMSLfnszKLuXYPX3Qy8_MbBD_H3pa3VaYa1u8wTQ9B2zpPrrbwzgqEsVRGXHTxqrQkHN_QGSX_vYtOiaxq6eafcqfUbAH8pZTue-pFOxZ0IieQWe5fw5qtFRYXWYr48eokv46YeE/s16000/9.jpg)
No comments:
Post a Comment