![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjeZLs8Njmub8tlljS99qnD6-VH943U3FGx77I8DbNiVgVd7bAbDM2lOtWtTpLHjYeEpIb6UHpRQPiACHuSC3Jrb6mABYqxrg2cTK2zFkFbSc5MQth3qjg0iAYhP1lj62AabdKgEWnZGgVj1RWwbMkKnc_OkHNoBfDAQzlZ4BriQ25C7O3TVg39E0cMF5U/s16000/1704893032531.jpg)
นายภาณุพล กิตติคำรณ ผู้จัดการใหญ่ด้านการค้า ถ่ายภาพร่วมกับนายเนวิน ชิดชอบ ประธานสโมสรบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด และประธานสนามช้าง อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต จำกัด พร้อมรับมอบพ่อหลักเมือง เพื่อเป็นการขอบคุณในงานเลี้ยงขอบคุณผู้สนับสนุนประจำปี 2566 โดยยามาฮ่าได้สนับสนุน “บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด” และร่วมเป็นส่วนหนึ่งในความสำเร็จของสโมสรบุรีรัมย์ เข้าสู่ปีที่ 13 พร้อมกันนี้ยามาฮ่าได้ร่วมสนับสนุน สนามช้าง อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต ในการผลักดันวงการมอเตอร์สปอร์ตของประเทศ และร่วมสนับสนุนทีมบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด อีสปอร์ต ให้เป็นหนึ่งในกีฬาอีสปอร์ตไปสู่ระดับโลก
สำหรับงานเลี้ยงขอบคุณผู้สนับสนุน และสื่อมวลชน ของบุรีรัมย์ในครั้งนี้ จัดขึ้น ณ โรงแรมอมารี วอเตอร์เกต ประตูน้ำ เมื่อเร็วๆ นี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjeZLs8Njmub8tlljS99qnD6-VH943U3FGx77I8DbNiVgVd7bAbDM2lOtWtTpLHjYeEpIb6UHpRQPiACHuSC3Jrb6mABYqxrg2cTK2zFkFbSc5MQth3qjg0iAYhP1lj62AabdKgEWnZGgVj1RWwbMkKnc_OkHNoBfDAQzlZ4BriQ25C7O3TVg39E0cMF5U/s16000/1704893032531.jpg)
No comments:
Post a Comment